Diễn đàn A2K62_LNQ_TN
Chào mừng đến với A2K62_LNQ forum!
Chúc bạn có những giờ phút thư giãn cùng 4rum!
ADM: Đoàn Hùng Mạnh
Hotline: 0974661839

(Khuyến cáo: Hãy dùng firefox để truy cập vào 4rum nhé!)

Join the forum, it's quick and easy

Diễn đàn A2K62_LNQ_TN
Chào mừng đến với A2K62_LNQ forum!
Chúc bạn có những giờ phút thư giãn cùng 4rum!
ADM: Đoàn Hùng Mạnh
Hotline: 0974661839

(Khuyến cáo: Hãy dùng firefox để truy cập vào 4rum nhé!)
Diễn đàn A2K62_LNQ_TN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit

3 posters

Go down

Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit Empty Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit

Bài gửi by chickandee Wed Nov 17, 2010 11:55 pm

Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit thật 100%. Hãy thử 1 lần, bạn sẽ không mất gì đâu mà lai cò được rất nhiều.

Suvey income kit là kiếm tiền bằng việc khảo sát cho ý kiến về một dich vụ. Sản phẩm nào đó, người ta sẽ sẵn sàng trả bạn một khoản tiền cho ý kiến của bạn! có nhiều nghi vấn về loại hình kiếm tiền naỳ, nhưng mình đảm bảo với bạn là trang web này ko hề spam, mặc dù những tháng đầu số tiền bạn kiếm đc từ việc khảo sát là rất ít, nhưng bạn hãy kiên trì đăng nhập vào trang web này mổi ngày, sau 2 hoặc 3 tháng,nó sẽ gữi cho bạn số khảo sát nhiều hơn, và bạn có thể bắt đầu việc kiếm tiền của mình rồi.

Kiếm tiền qua mạng không cần đọc mail hay đọc quảngcáo (100% là sự thật)

(nhìn thì có vẻ là phức tạp, nhưng chỉ mấy thao tác đơn giản là bạn đã bắt đầu kiếm tiền được rồi đó)
Kiếm tiền qua mạng thật là dễ ! Đây là một sự thật 100% đấy các bạn à.

Mình đã làm rất nhiều việc để kiếm tiền qua mạng nhưng quả thực đây mới là việc làmhiệu quả hơn cả.
Mình đã thử thực hiện cách kiếm tiền qua mạng sau khi đọc được một tin giới thiệu hướng dẫn cách kiếm tiền trên mạng.Quả thực lúc đó mình cũng không tin cho lắm nhưng vì tính tò mò mà mình đã làm theo. Và các bạn biết không ? Sau gần 1 tháng mình đã bất ngờ nhận được thư chuyển tiền của [You must be registered and logged in to see this link.] đấy, mà lại là thư bảo đảm hẳn hoi chứ.
Thật không thể tin nổi !!! Mình đã có trong tay 90$ đầu tiên, khi mà mình chẳng phải làm gì cả.

(Không như một số trang web khác bắt bạn phải đọc mail, đọc quảng cáo, đôi khi còn là trò lừa gạt…).

Vậy bạn có muốn kiếm tiền không ? Mình đoán chắc bạn rất muốn có một khoản thu nhập. Vậy thì bạn còn chờ đợi gì nữa, hãy nhanh tay lên ! Bởi vì cách tính tiền của [You must be registered and logged in to see this link.] rất đơn giản:

“Bạn giới thiệu 10 người bạn tham gia, bạn sẽ được 10$. (10 dô la Mỹ) 10 nguời nàygiới thiệu thêm 10 ngườinữa bạn sẽ được 100$ và cứ tiếp tục như thế (bạn được ăn dây chuyền, càng gửi sớmthì số người được giới thiệu sẽ tăng theo hệ số nhân )”. Bạn có thể đăng nhập vào [You must be registered and logged in to see this link.] theo đúng địa chỉ : [You must be registered and logged in to see this link.] để kiểm tra tài khoản.Với một chút quyết tâm là bạn sẽ có một khoảng tiền khổng lồ mỗi tháng!!! Thời gian luôn là vàng !!! Nào, bạn hãy làm theo các chỉ dẫn sau để chúng ta cùng có lợi:

- Bước 1: hãy vào địa chỉ sau :[You must be registered and logged in to see this link.]
(Chỉcó những liên kết này thì bạn mới có thể tham gia)

- Buớc 2:
+ Emailaddress : địa chỉ mail của bạn.
+First name / last name : họ và tên.
+Birthday: tháng/ngày/năm sinh
+Gender (giới tính) : chọn "male" nếu bạn là nam, chọn"female" nếu bạn là nữ.
+ OwnCredit Card : chọn No (dù có hay không)
+Country: Vietnam
+ TERMSOF SERVICE : chọn YES.
Saukhi điền đầy đủ thông tin, hãy click chuột vào mục "Go To STEP2"

- Buớc 3:
+Password : mật khẩu (bạn tự chọn một mật khẩu cho mình rồi điền vào)
+Confirm password : đánh lại mật khẩu một lần nữa để xác nhận.
phầnbên dưới ..Password...bạnđánh gì cũng được
+Time Zone : chọn (VST)
+Phone Number: Số điện thoại của bạn (84/mã vùng/số điện thoại của bạn)
+Spoken Language: Vietnamese
+Secondary Language: Vietnamese
+Street Address: địa chỉ nhà (chính xác, không dấu)
+Street Address_2: địa chỉ nhà thứ 2 (nếu có)
+City/Region: thành phố bạn ở
+State/Province: ghi lại tên thành phố (hoặc tỉnh thành) bạn ở
+Zip/Postal Code : 84
+Occupation : Other
+Income : chọn less than $24,999
+Parental Consent
Saukhi hoàn thành, hãy click chuột vào "GO TO FINAL STEP"

*Lưu ý: Nếu hệ thống đòi hỏi Question Password (mật khẩu hỏi) và Answer Password (mậtkhẩu trả lời) thì bạn hãy tự chọn cho mình và đánh vào.
Lưu ý là mật khẩu hỏi và mật khẩu trả lời không được giống nhau.

+ Bước 4: Click vào "Activate Accoun" bạn sẽ thấy một con số thứ tự trên mànhình đó là số đăng kí của bạn .Bây giời bạn chỉ việc ra sức giới thiệu với nhiềungười đăng ký (giống như tôi đã giới thiệu cho bạn ) bằng cách copy bài viếtnày của tôi ra thành nhiều bản và thay hết những số đăng kí của ankeda bằng sốcủa bạn
[You must be registered and logged in to see this link.]

Ví dụ sau khi đăng ký xong bạn sẽ có số tài khoản là [You must be registered and logged in to see this link.] , thì bạn thay [You must be registered and logged in to see this link.] vào đường link trên (thay 302752447 ) là Ok

Việc này rất đơn giản, chỉ cần 1 chút kiên nhẫn trong tháng đầu tiên là bạn có thể tự kiếm đc 1 khoản tiền tiêu vặt hàng tháng mà ko cần phải xin pama. Đây thực sự là 1 cách kiếm tiền đơn giản mà bạn ko hề tốn công sức hay lo sợ bị lừa. hãy thử ngay từ bây giờ và đăng nhập mỗi ngày 1 lần vào [You must be registered and logged in to see this link.]
chickandee
chickandee
£€ø|\|ä
£€ø|\|ä

Nữ Tổng số bài gửi : 132
Điểm : 172
Số lần được Thanks : 9
Sinh nhật : 28/04/1992

Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit Empty Re: Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit

Bài gửi by Admin Thu Nov 18, 2010 11:04 am

khó ăn lắm e ak.
t bảo chuyển sang [You must be registered and logged in to see this link.]
mà ko đứa nào chịu ak?
Admin
Admin
--»™¶V¶ạñ¶¬™†¶¬j€µ™Gją™«--

Nam Tổng số bài gửi : 348
Điểm : 799
Số lần được Thanks : 1
Sinh nhật : 01/08/1992

https://manhthjeugja.forumvi.com

Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit Empty Re: Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit

Bài gửi by chickandee Thu Nov 18, 2010 4:03 pm

sao sang đấy cứ phải đăng ký lại thế
ghét
cái này làm thử thôi, chả mất gì mà :))
chickandee
chickandee
£€ø|\|ä
£€ø|\|ä

Nữ Tổng số bài gửi : 132
Điểm : 172
Số lần được Thanks : 9
Sinh nhật : 28/04/1992

Bài gửi by Admin Thu Nov 18, 2010 6:44 pm

sory mọi ng lúc đấy forum chưa hoàn thiện
bây h ae vào đăng kí đi
ok hết oy`
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 348
Điểm : 799
Số lần được Thanks : 1
Sinh nhật : 01/08/1992

https://manhthjeugja.forumvi.com

Bài gửi by hoang dung Wed Mar 09, 2011 9:43 am

tai sao toi ko qua dc buoc 3

hoang dung
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Nam Tổng số bài gửi : 1
Điểm : 1
Số lần được Thanks : 0
Sinh nhật : 24/07/1972

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content